บมจ.โตเกียวมารีนประกันชีวิต (ประเทศไทย) จัดงานมอบรางวัลประจำปี 2023 ค่ำคืนแห่งเกียรติยศ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของปี ภายใต้คอนเซ็ปต์ Journey to Glory เส้นทางสู่แห่งเกียรติยศ และความภาคภูมิใจสูงสุด โดยได้รับเกียรติจาก MR.Yoshinari Endo TMHD Managing Executive Officer จากโตเกียวมารีน โฮลดิ้ง เป็นประธานเปิดงาน ดร.สมโพชน์ เกียรติไกรวัล ประธานที่ปรึกษาสำนักกรรมการผู้จัดการและสายงานตัวแทน กล่าวรายงาน และ มร.ทาคาชิ โซโตะ กรรมการผู้จัดการ กล่าวแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัล Top of The Year ในทุกระดับ
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8501-1024x683.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/06/TMTH1-1024x768.jpg)
เปิดงานด้วยการแสดง คนเชิดคน จากคณะโจหลุย เธียเตอร์ ซึ่งเป็นการแสดงที่ใช้คนจริงแทนหุ่น ร่วมด้วยมินิคอนเสิร์ต จากศิลปิน บี พีรพัฒน์ มาร่วมสร้างความบันเทิงให้แก่ผู้เข้าร่วมงาน ณ ห้องวิภาวดีแกรนด์บอลรูม, เซ็นทาราแกรนด์ @ เซ็นทรัลลาดพร้าว
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/06/9T2A9331-1024x683.jpg)