โรงแรมไฮแอท รีเจนซี่ กรุงเทพฯ สุขุมวิท โรงแรมระดับ 5 ดาวเครือไฮแอท ใจกลางสุขุมวิทฯ ชวนคู่รักมาเติมเต็มความฝันและสร้างความทรงจำอันงดงามตลอดชีวิต กับงาน The Ultimate Wedding Experience งาน Wedding Showcase ครั้งแรกของโรงแรมฯ ที่รังสรรค์ขึ้นเพื่อว่าที่เจ้าบ่าว-เจ้าสาวที่กำลังวางแผนจัดงานฉลองการเริ่มต้นชีวิตคู่ที่สถานที่อันงดงามตระการตาเพียบพร้อมด้วยบริการระดับ 5 ดาว ทั้งยังเลือกรูปแบบการจัดงานและปรับเปลี่ยนตัวเลือกได้มากมายเพื่อตอบโจทย์ทุกความต้องการและสไตล์ที่มีเอกลักษณ์ไม่ซ้ำใครกับแพ็กเกจงานแต่งงานในห้องบอลรูมสุดคุ้มค่า ราคาเริ่มต้นเพียง 350,000++ บาท โดยงาน Wedding Showcase ครั้งนี้จัดขึ้นในวันที่ 2-3 มีนาคม 2567 ที่โรงแรม ไฮแอท รีเจนซี่ กรุงเทพฯ สุขุมวิท ผู้ร่วมงานจะได้เข้าชมพื้นที่จัดงานจริง ร่วมพูดคุยกับเหล่าผู้เชี่ยวชาญและพาร์ทเนอร์ชั้นนำมากมายที่มาให้คำแนะนำและช่วยเนรมิตงานแต่งในฝันของทุกคู่ให้เป็นจริง พร้อมรับข้อเสนอและของสมนาคุณสุดเอ็กซ์คลูซีฟเฉพาะที่งานนี้เท่านั้น
ภายในงาน นอกจากคู่รักจะได้พบกับข้อเสนอสุดพิเศษ ในราคาเริ่มต้น 350,000++ บาท แล้ว ยังมีของสมนาคุณและสิทธิพิเศษเพิ่มเติมอีกมากมาย ไม่ว่าจะเป็นของขวัญจากแบรนด์เครื่องหอมชั้นนำสัญชาติอังกฤษ Jo Malone London แหวนคู่รักประดับเพชรแท้จากแบรนด์เครื่องประดับหรูBest Ever Jewelry พร้อมส่วนลด 50% สำหรับแพ็กเกจ After Party รวมถึงการยกเว้นค่าธรรมเนียมนำเข้าของตกแต่งจากภายนอก อีกหนึ่งไฮไลต์พิเศษที่พลาดไม่ได้สำหรับคู่รักที่จองแพ็กเกจงานแต่งงานมูลค่า 600,000++ บาทขึ้นไป รับฟรีบัตรกำนัลห้องพัก 3 คืน รวมอาหารเช้า ณ โรงแรมและรีสอร์ตในเครือไฮแอททั่วโลก ให้คู่รักได้สัมผัสประสบการณ์การเข้าพักอันเหนือระดับระหว่างทริปฮันนีมูนในต่างประเทศ ไม่ว่าจะเป็นที่ Park Hyatt Maldives Hadahaa, Andaz Bali, Park Hyatt Niseko, Hyatt Regency Paris Etoile, Hyatt Centric Times Square New York, Park Hyatt Zurich และอีกมากมาย พร้อมรับของขวัญสุดหรูจาก Luxury Brand ชั้นนำ
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/02/Hyatt-Regency-Bangkok-Sukhumvit_Ballroom_2.jpg)
คู่รักที่เข้าร่วมงาน The Ultimate Wedding Experience ยังจะได้เพลิดเพลินกับโปรโมชันสุดพิเศษสำหรับผู้ถือบัตรเครดิต KTC รับห้องพักเพิ่มอีก 2 ห้อง และชุดน้ำชายามบ่ายสำหรับว่าที่เจ้าบ่าว-เจ้าสาว เสิร์ฟภายในห้องพัก พร้อมรับคะแนนโบนัส 5,555 คะแนน นอกจากนี้ ผู้เข้าร่วมจะได้พบปะพูดคุยกับพาร์ทเนอร์ชั้นนำ ไม่ว่าจะเป็น “Gardenior Petals” ออแกไนซ์เซอร์ผู้เชี่ยวชาญด้านการตกแต่งสถานที่แต่งงาน “Vanus First” ห้องเสื้อสำหรับงานแต่งงานระดับลักชัวรี “Smallmoon Photo” ทีมช่างภาพสายครีเอทีฟชื่อดังเมืองไทย “Social Touch”บริการโฟโต้บูทครบวงจรเพื่อเก็บความทรงจำดี ๆ ร่วมกับแขกในงาน “EROS by Venita Wedding” บริการของชำร่วยและการ์ดเชิญสำหรับงานแต่ง “WE Wedding” ออแกไนซ์เซอร์พิธีการงานหมั้นช่วงเช้า “TOUCH Wedding” เวดดิ้งออแกไนซ์เซอร์มากประสบการณ์ “Timeless Studio” บริการ Projector Mapping มืออาชีพ ตลอดจนคุณออตโต้และอาจารย์เปี๊ยกโหราจารย์ที่มาให้คำแนะนำเกี่ยวกับความเป็นสิริมงคลภายในวันสำคัญของคู่บ่าว-สาว
คู่รักยังสามารถเข้าร่วมฟังบรรยายในหัวข้อพิเศษ โดยสองครีเอเตอร์ด้านความงามชื่อดังจาก TikTok Thailand ในวันเสาร์ที่ 2 มีนาคม 2567 ตั้งแต่เวลา 11.00 น. เป็นต้นไป พบกับคุณนานา จาก NanaKhannn ที่จะมาให้คำแนะนำเรื่องการเลือกแหวนแต่งงานให้ตอบโจทย์ความต้องการของว่าที่เจ้าบ่าว-เจ้าสาว รวมถึงเทรนด์เพชรที่กำลังมาแรงในช่วงนี้ และสำหรับว่าที่เจ้าสาวที่กำลังมองหาเคล็ดลับในการดูแลตัวเอง พบกับคุณมิน จาก Montraskin ที่จะมาแชร์เทคนิคการแต่งหน้าเจ้าสาว พร้อมให้คำแนะนำในการเตรียมผิวก่อนวันงาน
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/02/Hyatt-Regency-Bangkok-Sukhumvit_Wedding-2.jpg)
โรงแรม ไฮแอท รีเจนซี่ กรุงเทพฯ สุขุมวิท โดดเด่นด้วยทำเลใจกลางกรุงเทพฯ ดีไซน์ที่หรูหราทันสมัยและบริการระดับ 5 ดาว ด้วยพื้นที่อเนกประสงค์สำหรับการจัดงานรวมทั้งสิ้น 1,359 ตารางเมตร อีกทั้งห้อง Regency Ballroom ยังมีขนาดใหญ่ถึง 617 ตารางเมตร รองรับแขกได้สูงสุด 700 ท่าน ห้องบอลรูมมาพร้อมเพดานสูง 6 เมตร เพียบพร้อมไปด้วยเทคโนโลยีภาพและเสียงที่ล้ำสมัย สามารถจัดงานแต่งงานได้หลากหลายรูปแบบตามความต้องการของว่าที่เจ้าบ่าว-เจ้าสาว พร้อมทีมงานมืออาชีพที่คอยให้คำแนะนำและเนรมิตงานวิวาห์ในฝันให้ออกมาสมบูรณ์แบบที่สุด
สำหรับคู่รักที่สนใจร่วมงาน The Ultimate Wedding Experience ในวันที่ 2-3 มีนาคม 2567 สามารถโทร 02 098 1234 หรือลงทะเบียนเข้าร่วมงานที่ https://bit.ly/hrbswedding หรือติดตามข้อมูลเพิ่มเติมผ่านทางเฟสบุ๊คเพจ Hyatt Regency Bangkok Sukhumvit