ภาสินี ปรีชาธนาพล กรรมการและเลขานุการ มูลนิธิหนึ่งคนให้ หลายคนรับ พร้อมทีมฝ่ายขายจิตอาสาไทยประกันชีวิต ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพ จำนวน 500 ชุด เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลตะมะยูง อ.ศรีสาคร จ.นราธิวาส โดยมี อดุลย์ สาฮีบาตู นายก อบต.ตะมะยูง และชาวบ้านในพื้นที่เป็นผู้แทนรับมอบ
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/ภาพประกอบข่าว-1-1.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/ภาพประกอบข่าว-2.jpg)