บมจ.อลิอันซ์ อยุธยา ประกันชีวิต นำทีมโดย โทมัส วิลสัน กรรมการผู้จัดการใหญ่และประธานเจ้าหน้าที่บริหาร, วิรงค์ พัฒนกำจร รองกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานบริหารตัวแทน และ พัชรา ทวีชัยวัฒนะ รองกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานบริหารงานลูกค้า พร้อมด้วยผู้บริหารฝ่ายขายระดับสูง ร่วมเปิดงาน Agency Kick off 2024 ด้วยธีมโอลิมปิก สอดคล้องกับการที่กลุ่มอลิอันซ์ เป็นผู้สนับสนุนหลักกีฬาโอลิมปิกและพาราลิมปิกจนถึงปี 2028 ด้วยการจุดคบเพลิงเกียรติยศ ปลุกพลังตัวแทนกว่า 1200 คน อย่างยิ่งใหญ่ ภายใต้กลยุทธ์ Faster, Higher, Stronger, For The Best รวดเร็วกว่า เหนือกว่า แข็งแกร่งกว่า เพื่อความเป็นที่สุดในธุรกิจ นอกจากนี้ยังมีวิทยากรผู้ที่ประสบความสำเร็จมาร่วมสร้างแรงบันดาลใจและแบ่งปันเคล็ดลับสู่เป้าหมาย โดยงานจัดขึ้น ณ ห้องภิรัชฮอลล์ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/โทมัส-วิลสัน.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/AZAY_Kick-off-5.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/AZAY_Kick-off-3.jpg)