แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม จัดงานสัมมนา The solution – ธุรกิจที่ดีกว่าเพื่อชีวิตที่ดีที่สุด ที่จัดขึ้น ณ แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม สาขาหาดใหญ่ เมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2566 ที่ผ่านมา
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/01-1024x681.jpg)
ภายในงานเต็มไปด้วยบรรยากาศที่คึกครื้น คับคั่งไปด้วยบรรดานักธุรกิจที่มาร่วมเฉลิมฉลองแสดงความยินดีกับนักธุรกิจ แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม ที่ก้าวขึ้นสู่ตำแหน่งเกียรติยศ และยังได้รับเกียรติจาก คุณณพวัฒน์ สัตย์เพริศพราย ประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายปฏิบัติการ บริษัท แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม จำกัด มาสร้างกำลังใจปลุกไฟให้กับผู้เข้าร่วมงานอีกด้วย
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_The-solution-วันที่-24-ธันวาคม-2566_240109_2-1024x681.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/05-1024x681.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2024/01/03-1024x681.jpg)