เมื่อวันที่ 20-30 กันยายน 2566 ที่ผ่านมา แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม นำโดยคณะกรรมการบริหารบริษัท แฮ็ปปี้ เอ็มพีเอ็ม จำกัด จัดทริปท่องเที่ยวแบบ Exclusive Trip ให้กับนักธุรกิจผู้พิชิตโปรโมชั่นท่องเที่ยวกว่า 120 ชีวิต โดยแบ่งเป็น 3 รอบ
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ทริป-BUSAN-เมื่อวันที่-20-30-กันยายน-2566_231010_40-1024x732.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ทริป-BUSAN-เมื่อวันที่-20-30-กันยายน-2566_231010_35-1024x576.jpg)
โดยทริปดังกล่าวนักธุรกิจทุกท่านได้ท่องเที่ยวเยี่ยมชมไฮไลท์สถานที่ต่างๆ ใน BUSAN บรรยากาศตลอดทริปเต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข ความสนุกสนานและความอบอุ่นตามสไตล์ของแฮ็ปปี้เอ็มพีเอ็ม
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ทริป-BUSAN-เมื่อวันที่-20-30-กันยายน-2566_231010_27-1024x768.jpg)
![](https://www.362degree.com/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ทริป-BUSAN-เมื่อวันที่-20-30-กันยายน-2566_231010_24-1024x768.jpg)
รับชมภาพบรรยากาศเพิ่มเติมได้ที่นี่ https://shorturl.asia/RcK86